Rachawinit8Alumni

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Rachawinit8Alumni

ราชวินิต รุ่นแปด ศิษย์เก่า

ผู้ที่กำลัง online

ผู้ที่ online ทั้งหมด 1 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 1 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

[ View the whole list ]

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 16 คน เมื่อ Tue Jun 25, 2013 4:28 pm

3 posters

แนะนำหนังใหม่ "สิ่งเล็ก ๆที่เรียกว่ารัก"

attakarn
    attakarn

แนะนำหนังใหม่ "สิ่งเล็ก ๆที่เรียกว่ารัก" Empty แนะนำหนังใหม่ "สิ่งเล็ก ๆที่เรียกว่ารัก"

ตั้งหัวข้อ by attakarn Mon Jul 26, 2010 10:46 pm

มาแนะนำให้เพื่อน ๆ ไปดูหนังใหม่ ที่น่ารัก ๆ เรื่องนึง เพื่อนสวนกุหลาบของเรา (เสนา เพ็ชร พุฒิพงศ์ พรหมสาขา ณ สกลนคร) และเพื่อน ราชวินิต อีกคน คือ วศิน ปกป้อง เป็น ผู้กำกับน่ะครับ เรื่อง "สิ่งเล็ก ๆ ที่เรียกว่ารัก" ตาม link นี้ครับ
    มีมาริโอ เป็นพระเอก และ ตุ๊กกี้ ดาราตลก ที่กำลังมาแรงร่วมด้วยครับ

https://www.youtube.com/watch?v=o9Yf2_lQfP8
    Admin
    Admin
    Admin

แนะนำหนังใหม่ "สิ่งเล็ก ๆที่เรียกว่ารัก" Empty Re: แนะนำหนังใหม่ "สิ่งเล็ก ๆที่เรียกว่ารัก"

ตั้งหัวข้อ by Admin Wed Sep 08, 2010 4:07 pm

......................................................................................................

นิ๋งจ้า
    นิ๋งจ้า

แนะนำหนังใหม่ "สิ่งเล็ก ๆที่เรียกว่ารัก" Empty Re: แนะนำหนังใหม่ "สิ่งเล็ก ๆที่เรียกว่ารัก"

ตั้งหัวข้อ by นิ๋งจ้า Fri Sep 17, 2010 12:03 pm

แนะนำมาน่ะดีแล้ว
    ว่าแต่พี่เอได้ดูหรือยังจ๊ะ

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 8:16 pm