Rachawinit8Alumni

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
Rachawinit8Alumni

ราชวินิต รุ่นแปด ศิษย์เก่า

ผู้ที่กำลัง online

ผู้ที่ online ทั้งหมด 2 คน :: ลงทะเบียน 0 คน, ซ่อน 0 คน และ 2 ผู้มาเยือน

(ไม่มี)

[ View the whole list ]

มีผู้ใช้ online พร้อมกันสูงสุด 16 คน เมื่อ Tue Jun 25, 2013 4:28 pm

4 posters

จะมีใครเข้ามาใช้งาน ไม๊เนี่ย? อิอิ

Admin
    Admin
    Admin

จะมีใครเข้ามาใช้งาน ไม๊เนี่ย?  อิอิ Empty จะมีใครเข้ามาใช้งาน ไม๊เนี่ย? อิอิ

ตั้งหัวข้อ by Admin Sun Jun 27, 2010 4:17 pm

eka345
    eka345
    Admin

ที่อยู่ : 88/88 หมู่ 5 ถ.ราชพฤกษ์ ตบางรักน้อย อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

จะมีใครเข้ามาใช้งาน ไม๊เนี่ย?  อิอิ Empty ก็เข้ามาดูครับ ว่ามีอะไรคืบหน้า

ตั้งหัวข้อ by eka345 Tue Jun 29, 2010 6:37 pm

Rolling Eyes รอเพื่อนๆอยู่ ผมมีส่งเมล์ ขอความคิดเห็นไป ได้รับตอบกลับ มาแค่ 3-4 ท่านเอง
    ท่านอื่นไปไหนหมด
    attakarn
    attakarn

จะมีใครเข้ามาใช้งาน ไม๊เนี่ย?  อิอิ Empty ดีครับ ดี

ตั้งหัวข้อ by attakarn Fri Jul 02, 2010 8:00 pm

เห็นด้วยทุกประการค้าบ ท่านเอก Very Happy
    pe7/5

จะมีใครเข้ามาใช้งาน ไม๊เนี่ย?  อิอิ Empty Re: จะมีใครเข้ามาใช้งาน ไม๊เนี่ย? อิอิ

ตั้งหัวข้อ by pe7/5 Mon Jul 26, 2010 10:37 am

ผมว่าเข้าใช้งานค่อนข้างยากครับ ขั้นตอนเยอะ ผมใช้เวลานานมาก กว่าจะเข้ามาสู่ขั้นตอนการแสดงความเห็นได้ ต้อง lock in หลายครั้ง (ความเห็นส่วนตัวนะครับ) ขอบคุณลุงโจ้ที่ได้หาที่ที่พวกเราจะมาสื่อสารกัน แต่อยากให้ง่ายกว่านี้ เพราะเพื่อนแต่ละคนมีพื้นฐานทางคอมพิวเตอร์ไม่เหมือนกัน หากขั้นตอนเยอะ ยุ่งยาก เพื่อนก็จะไม่เข้ามาใช้กัน ส่วนตัวผมท้อไปหลายหนแล้วครับ (ผมยังหาทางลงรูปตัวเองไม่ได้เลยครับ) ..พี..
    Admin
    Admin
    Admin

จะมีใครเข้ามาใช้งาน ไม๊เนี่ย?  อิอิ Empty Re: จะมีใครเข้ามาใช้งาน ไม๊เนี่ย? อิอิ

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Jul 26, 2010 11:27 am

ลองดู ให้ทั่วสิครับ มี วีดีโอสอน การใช้งาน เวบอยู่ครับ หรือ ว่า เปิด วีดีโอ ไม่ได้ ก็ลอง ดาวน์โหลด flashplayer ของ www.adobe.com มาเป็นปลั๊กอินก่อนนะครับ
    Admin
    Admin
    Admin

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Jul 26, 2010 4:38 pm

pe7/5 พิมพ์ว่า:ผมว่าเข้าใช้งานค่อนข้างยากครับ ขั้นตอนเยอะ ผมใช้เวลานานมาก กว่าจะเข้ามาสู่ขั้นตอนการแสดงความเห็นได้ ต้อง lock in หลายครั้ง (ความเห็นส่วนตัวนะครับ) ขอบคุณลุงโจ้ที่ได้หาที่ที่พวกเราจะมาสื่อสารกัน แต่อยากให้ง่ายกว่านี้ เพราะเพื่อนแต่ละคนมีพื้นฐานทางคอมพิวเตอร์ไม่เหมือนกัน หากขั้นตอนเยอะ ยุ่งยาก เพื่อนก็จะไม่เข้ามาใช้กัน ส่วนตัวผมท้อไปหลายหนแล้วครับ (ผมยังหาทางลงรูปตัวเองไม่ได้เลยครับ) ..พี..

post รูปไ้ด้หรือยังครับ คุณ พี เข้า ไป ดูคลิป สอนนะครับ
    https://www.youtube.com/v/wMXTdU206ik&hl=en&fs=1

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 5:26 pm